अहमदनगर

श्री संगमेश्वर वारकरी शिक्षण संस्थेचा शुभारंभ संपन्न

बाळासाहेब पिसाळ

श्री संगमेश्वर वारकरी शिक्षण संस्थेचा शुभारंभ संपन्न :-
महाराष्ट्रतील वारकरी संप्रदायतीच्या गुरुकुल शिक्षण पध्दतीतील एक गुरुकुल शिक्षण संस्थेचा शुभारंभ साधूसंतच्या उपस्थितीत मोठया उत्सहात संपन्न झाला महंत गुरुवर्य भास्करगिरीजी महाराज व गुरुवर्य पुंडलिक महाराज जगले शास्त्री व ह भ प शिवाजी महाराज देशमुख यांच्या शुभहस्ते व
वारकरी संप्रदायतिला मोठया संख्येने महाराज मंडळी उपस्थित होते.उद्याचा सुसंस्कृत युवक घडण्यासाठी गुरुकुल हा एक उत्तम मार्ग असून निसर्गाच्या सानिध्यात असलेल्या संगमेश्वरच्या संस्थनवर विद्यार्थ्यांना ज्ञान आत्मसात करण्याचं खूप सूंदर ठिकाण आहे असे गुरुवर्य बाबाजीनी आशिर्वाद दिले . माला खूप दिवसापासून वाटायचं की ह्या परिसरात एक गुरुकुल असावे त्याचे साक्षात आज ह.भ.प योगेश महाराज यांनी केले असे महंत पुंडलिक महाराज जंगले शास्त्री म्हणाले . सदर प्रसंगी राजकिय सामाजिक जीवनात काम करणारे नेते मंडळी व भावकी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते .

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे