दैनिक देशरत्न मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

अहमदनगरई-पेपरगुन्हेगारीब्रेकिंग

अल्पवयीन मुलीवर बलात्कार करण्याचा आरोपातून आरोपीची निर्दोष सुटका

दैनिक देशरत्न न्युज प्रतिनिधी मयुर शहाजी मांडलिक

अहमदनगर प्रतिनिधी :- आज रोजी दिनांक १०-१-२०२३ रोजी पाथर्डी पोलिस स्टेशन येथे दाखल गुन्हा आयपी सी ३७६ , ३६३ पॉस्को ३ ,४ ,११ (४) ,१२ क्रिमिनल नंबर आय ३१५ / २०२० स्पेशल केस नंबर २४४/२०२० मधील आरोपीची अहमदनगर येथील जिल्हा सत्र न्यायालयाने निर्दोष मुक्तता केली आहे . सदर केस मध्ये सरकारी पक्षाने तपासलेल्या साक्षीदारांच्या कथनामध्ये विसंगती आल्याने सदरच्या विसंगती आरोपी पक्षाचे वकिलांन कोर्टाच्या निदर्शनास आणून दिल्या व सदर केस खोटी आहे असा युक्तिवाद व सदरचा युक्तिवाद ग्राह्य धरून आरोपीची निर्दोष मुक्तता केली आहे. आरोपीच्या वतीने ॲड प्रवीण पालवे यांनी कामकाज पाहिले व त्यांना ॲड भारत कचरे पाटील यांनी सहकार्य केले.

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

दैनिक देशरत्न वृत्तपत्रा साठी संपूर्ण महाराष्ट्रातील प्रत्येक जिल्हात ,तालुक्यात आणि ग्रामीण भागात प्रतिनिधी नेमणे सुरू आहे. प्रतिनिधी म्हणून काम करण्यासाठी इच्छुकांनी खालील Register Now या बटनावर क्लिक करून रजिस्ट्रेशन फॉर्म भरावा.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे