दैनिक देशरत्न मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

अहमदनगर

देवनाथ फाउंडेशन कडून दिव्य प्रतिमा न्यूज पोर्टल चे संपादक अशोक आव्हाड यांचा सत्कार समारंभ संपन्न

प्रतिनिधी गणेश बोरुडे पाथर्डी

खरवंडी कासार येथील देवनाथ फाउंडेशन चे अध्यक्ष डॉ. ज्ञानेश्वर दराडे यांनी सत्कार समारंभाचे आयोजन केले नव्याने सुरू करण्यात आलेल्या दिव्य प्रतिमा न्यूज पोर्टल चे संपादक अशोक आव्हाड यांच्या सत्कार समारंभाचे आयोजन करण्यात आले यावेळी शाल श्रीफळ देऊन सन्मानित करण्यात आले व भावी कार्यासाठी शुभेच्छा व्यक्त केल्या

या सत्कार समारंभ प्रसंगी कृषी अधिकारी ज्ञानेश्वर दौंड, मालेवाडी चे सरपंच आजिनाथ दराडे, प्रतिष्ठित व्यापारी अशोक खेडकर, औषध प्रतिनिधी रवींद्र दातीर, संजय पाखरे, अशोक किर्तने, महादेव दौंड, महादेव जगताप, कपिल बांगर, बाळासाहेब राऊत आदी मान्यवर यावेळी उपस्थित होते

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

दैनिक देशरत्न वृत्तपत्रा साठी संपूर्ण महाराष्ट्रातील प्रत्येक जिल्हात ,तालुक्यात आणि ग्रामीण भागात प्रतिनिधी नेमणे सुरू आहे. प्रतिनिधी म्हणून काम करण्यासाठी इच्छुकांनी खालील Register Now या बटनावर क्लिक करून रजिस्ट्रेशन फॉर्म भरावा.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे