दैनिक देशरत्न मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

ई-पेपरनांदेड

कंधार शहरातील जगतुंग तलावात बुडून एकाचा मृत्यू

कंधार ता. प्रतिनिधी : एम. जे. सय्यद

कंधार ता. प्रतिनिधी : कंधार येथील छोटी दर्गा येथे तीन महिन्यांपासून आई-वडिलांसह वास्तव्यास राहत असताना हजर मिरासाब कुरेशी या ३२ वर्षीय व्यक्तीचा शहरातील जगतुंग तलावात बुडून मृत्यू झाल्याची घटना दि. ३० रोजी दुपारी अडीचच्या सुमारास घडली.

कंधार येथील छोटी दर्गा येथे तीन महिन्यांपासून मयत मजहर मिरासाब कुरेशी (रा.म्हैसा तेलंगणा) मानसिक संतुलन बिघडल्याने तब्येत सुधारावी या श्रद्धेपेटी मयत मजहरच्या आई- वडिलांसह गेली तीन महिन्यांपासून वास्तव्यात होते. दि.३० रोजी मयतास जास्त तणाव आल्याने वेडाच्या भरात झाला. मयताचे वडील मिरासाब अकबर कुरेशी यांच्या फिर्यादीवरून कंधार पोलिस स्टेशन मध्ये आकस्मित मृत्यूची नोंद करण्यात आली आहे.या घटनेचा पुढील तपास सहायक उप पोलिस निरीक्षक आर.यू.गणाचार्य हे करीत आहेत.

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

दैनिक देशरत्न वृत्तपत्रा साठी संपूर्ण महाराष्ट्रातील प्रत्येक जिल्हात ,तालुक्यात आणि ग्रामीण भागात प्रतिनिधी नेमणे सुरू आहे. प्रतिनिधी म्हणून काम करण्यासाठी इच्छुकांनी खालील Register Now या बटनावर क्लिक करून रजिस्ट्रेशन फॉर्म भरावा.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे