दैनिक देशरत्न मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

ई-पेपरनांदेडब्रेकिंगमराठवाडा

४० रक्तदात्यांनी केले सरसम येते रक्तदान

सरसम येथील रक्तदान शिबीर मोठ्या उत्साहात संपन्न

‘रक्तदान हेच जीवनदान, रक्तदान हेच सर्वश्रेष्ठ दान’ असे समजले जाते… हिमायतनगर तालुक्यातील सरसम रक्तदान शिबिराचे आयोजन करण्यात आले. या रक्तदान शिबिर मध्ये एकूण 40 रक्तदात्यांनी रक्तदान करून अमूल्य सहकार्य केले. म्हणून वर्षातून एकदा रक्तदान सामाजिक बांधिकी ठेवून आम्ही करतो आणि आपणास ही भावनिक आव्हान करतो देशाला रक्ताची खुप आवश्यकता आहे… आपल्या कडून अशी ही देश सेवा होवू शकते आपण वेळ काढून रक्तदान शिबिरात येवून सामाजिक बांधिलकी जोपसावी संपूर्ण देशामध्ये कोरोणा महामारी संपूर्ण देशाने रक्ताचा तुटवडा बंगीतला होता गरीब गरजू रुग्ण देशातील युवावर्ग ना विनंती करतो पुन्हा अशी परिस्थिती देशांमधील निर्माण होऊ नये , रक्तदान करून तुम्हा सर्वांना आवाहन करतो की रक्तदान हेच श्रेष्ठदान आहे आपण एखाद्याचा जीव वाचू शकतो ही भावना देशातील प्रत्येक युवकांमध्ये असली पाहिजे ,या रक्तदान शिबिराकरिता उपस्थिती, आशिष चव्हाण ,दिपक मोरे, विकास ताडेवाड गंगाराम मोरे, संदीप ढेमकेवाड,पिटु धोंबे, माधव बोले,प्रशांत राहुलवाड पत्रकार व जिजाई ब्लड सेंटर नांदेड सर्व स्टॉप उपस्थित होते.

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

दैनिक देशरत्न वृत्तपत्रा साठी संपूर्ण महाराष्ट्रातील प्रत्येक जिल्हात ,तालुक्यात आणि ग्रामीण भागात प्रतिनिधी नेमणे सुरू आहे. प्रतिनिधी म्हणून काम करण्यासाठी इच्छुकांनी खालील Register Now या बटनावर क्लिक करून रजिस्ट्रेशन फॉर्म भरावा.

प्रभु साहेबराव कदम वाघीकर दैनिक देशरत्न न्युज प्रतिनिधी

दैनिक देशरत्न न्युज पत्रकार प्रभू कदम वाघीकर बातम्या देण्यासाठी कॉल किंवा व्हॉट्स ॲप मेसेज करा +918411985876

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे