दैनिक देशरत्न मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

ई-पेपरमनोरंजन

कलेची आवड असणाऱ्या साईचे चित्रपट क्षेत्रात पदार्पण

दैनिक देशरत्न न्युज प्रतिनिधी मयुर मांडलिक

शिरुर प्रतिनिधी-शिरूर तालुक्यातील मांडवगण फराटा येथील रहिवासी प्रशांत चौधरी यांनी त्यांच्या आठ वर्षाच्या साईला 8 ते 9 महिन्यापूर्वी ॲक्टिंग आणि डान्सचे प्रशिक्षण घेण्यासाठी लेखक ,दिग्दर्शक भाऊसाहेब इरोळे , अभिनेत्री, कोरिओग्राफर अश्विनी इरोळे यांच्या शिरूर येथील 13 वर्षापासून कार्यरत असलेल्या नटराज कोहिनूर ड्रीम्स अकॅडमी ऑफ फिल्म इन्स्टिट्यूट मध्ये त्याचा प्रवेश घेतला.

दिग्दर्शक भाऊसाहेब इरोळे सध्या एका नवीन विषयावर चित्रपट बनवत आहेत. या चित्रपटासाठी सध्या कलाकारांची निवड प्रक्रिया सुरू आहे. इन्स्टिट्यूट मध्ये कोर्स करत असलेल्या काही कलाकारांना या चित्रपटात घ्यायचे या हेतूने आणि त्यातच साईचा वाढता अभिनय पाहून या चित्रपटात नामांकित कलाकारांसोबत विशेष भूमिकेसाठी साई चौधरी ची निवड भाऊसाहेब इरोळे यांच्या अश्वयुग फिल्म प्रॉडक्शन मार्फत निवडपत्र देऊन करण्यात आली असून हा चित्रपट साधारण डिसेंबर ते जानेवारीच्या आसपास लोणावळा, नाशिक , पालघर इत्यादी ठिकाणी चित्रित केला जाणार आहे. एका खेडेगावातील मुलाची चित्रपटासाठी निवड झाल्यामुळे सध्या मांडवगण फराटा परिसरात साईचे कौतुक केले जात आहे

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

दैनिक देशरत्न वृत्तपत्रा साठी संपूर्ण महाराष्ट्रातील प्रत्येक जिल्हात ,तालुक्यात आणि ग्रामीण भागात प्रतिनिधी नेमणे सुरू आहे. प्रतिनिधी म्हणून काम करण्यासाठी इच्छुकांनी खालील Register Now या बटनावर क्लिक करून रजिस्ट्रेशन फॉर्म भरावा.

पत्रकार मयुर मांडलिक

मयुर मांडलिक नेवासा तालुका पत्रकार देशरत्न न्युज बातमी देण्यासाठी कॉल किंवा व्हॉट्सॲप मेसेज करा 8530101847

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे