दैनिक देशरत्न मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

ब्रेकिंग

अहमदनगर जिल्ह्यातील NCP माजी ज्येष्ठ नेते माजी मंत्री.मा.मधुकररावजी पिचड साहेब,जिल्हाध्यक्ष राजेंद्र वाघमारे यांनी पिचड साहेबांच्या निवासस्थानी भेट घेऊन आशीर्वाद घेतले

बाळासाहेब पिसाळ

*अहमदनगर जिल्ह्यातील NCP माजी ज्येष्ठ नेते माजी मंत्री.मा.मधुकररावजी पिचड साहेब,जिल्हाध्यक्ष राजेंद्र वाघमारे यांनी पिचड साहेबांच्या निवासस्थानी भेट घेऊन आशीर्वाद घेतले…*

अहमदनगर जिल्हा काँग्रेस कमिटी अनुसूचित जाती विभागाचे जिल्हा अध्यक्ष राजेंद्र वाघमारे यांनी राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टीचे माजी अहमदनगर जिल्ह्यातील ज्येष्ठ नेते माजी मंत्री आणि गेली अनेक वर्ष अहमदनगर जिल्ह्याचे नेतृत्व केलेले मा.मधुकररावजी पिचड साहेब यांची भेट घेऊन आशीर्वाद घेतले.
यावेळी पिचड यांनी काही मौलिक सल्ले ही वाघमारे यांना दिले.
वाघमारे यांच्या समवेत निराधार निराश्रीत काँग्रेसचे प्रदेश उपाध्यक्ष शाहीर रेवनाथ देशमुख, प्रदेश काँग्रेसचे महासचिव बंटी भाऊ यादव,नेवासा तालुका काँग्रेसचे अध्यक्ष संभाजीराव माळवदे,परिवहन काँग्रेसचे जिल्हाध्यक्ष संदीप मोटे
आदी उपस्थित होते

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

दैनिक देशरत्न वृत्तपत्रा साठी संपूर्ण महाराष्ट्रातील प्रत्येक जिल्हात ,तालुक्यात आणि ग्रामीण भागात प्रतिनिधी नेमणे सुरू आहे. प्रतिनिधी म्हणून काम करण्यासाठी इच्छुकांनी खालील Register Now या बटनावर क्लिक करून रजिस्ट्रेशन फॉर्म भरावा.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे