दैनिक देशरत्न मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

ब्रेकिंग

नाशिक पदवीधर मतदारसंघाचे आमदार श्री सत्यजित दादा तांबे यांचा नेवासा फाटा येथे सत्कार

बाळासाहेब पिसाळ

नाशिक पदवीधर मतदारसंघाचे आमदार श्री सत्यजित दादा तांबे यांचा नेवासा फाटा येथे सत्कार करतानाअहमदनगर जिल्हा काँग्रेस कमिटी अनुसूचित जाती विभागाचे जिल्हाध्यक्ष राजेंद्र वाघमारे,पी आर जाधव साहेब ,एडवोकेट कल्याणराव पिसाळ, नेवासा युवा काँग्रेस तालुकाध्यक्ष किशोर भाऊ भणगे ,शिवाजीराव निपुंगे, जालिंदर जमादार, शिवाजीराव साळुंके,दिगंबर निपुंगे, मदनभाऊ कराडे भाऊसाहेब निपुंगे, ग्रामपंचायत सदस्य अण्णा वरे, ग्रामपंचायत सदस्य बाळासाहेब पिसाळ, कुणाल पिसाळ, किरण गरड, संतोष पा उंडे, संकेत वाघमारे, सोपान गुंजाळ, रोहित जावळे, प्रवीण माळी,आदी कार्यकर्ते मोठ्या संख्येने उपस्थित होते

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

दैनिक देशरत्न वृत्तपत्रा साठी संपूर्ण महाराष्ट्रातील प्रत्येक जिल्हात ,तालुक्यात आणि ग्रामीण भागात प्रतिनिधी नेमणे सुरू आहे. प्रतिनिधी म्हणून काम करण्यासाठी इच्छुकांनी खालील Register Now या बटनावर क्लिक करून रजिस्ट्रेशन फॉर्म भरावा.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे