दैनिक देशरत्न मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

अहमदनगरई-पेपरब्रेकिंग

कंटनेरने दुचाकीवर चाललेल्या मायलेकांना समोरून जोराची दिली धडक मुलगा गंभीर जखमी… तर आई जागीच ठार

दैनिक देशरत्न न्युज प्रतिनिधी मयुर मांडलिक

राहुरी प्रतिनिधी (२२ नोव्हेंबर):-नगर-मनमाड महामार्गावर राहुरीच्या सूतगिरणी जवळ कंटनेरने दुचाकीवर चाललेल्या मायलेकांना समोरून जोराची धडक दिल्याने भीषण अपघात झाल्याची घटना दि.२१ नोव्हेंबर रोजी सकाळी घडली आहे.या अपघातात कोपरगाव तालुक्यातील दहेगाव बोलका येथील महिला ठार झाली असून तीचा मुलगा गंभीर जखमी झाला आहे.आज सकाळी नगर मनमाड महामार्गावर कोपरगाव तालुक्यातील दहीगाव बोलका येथील सोमनाथ विलास चौधरी हा आपल्या आईसोबत दुचाकीवरून (MH 17 AJ 8733) नगर तालुक्यातील निमगाव येथे नातेवाईकांच्या वर्षश्राद्धासाठी जात असताना राहुरी सुतगिरणीजवळ कंटनेरने त्यांच्या दुचाकीला जोराची समोरून धडक दिली.या धडकेत दुचाकीवरील सोमनाथ चौधरी याची आई लता विलास चौधरी (वय ४९) या जागेवर ठार झाल्या.तसेच सोमनाथ चौधरी हा गंभिररित्या जखमी झाल्याने त्याला नगर येथील खाजगी रूग्णालयात उपचारासाठी दाखल केले आहे.याबाबत राहूल विलास चौधरी यांनी राहुरी पोलीसात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

दैनिक देशरत्न वृत्तपत्रा साठी संपूर्ण महाराष्ट्रातील प्रत्येक जिल्हात ,तालुक्यात आणि ग्रामीण भागात प्रतिनिधी नेमणे सुरू आहे. प्रतिनिधी म्हणून काम करण्यासाठी इच्छुकांनी खालील Register Now या बटनावर क्लिक करून रजिस्ट्रेशन फॉर्म भरावा.

पत्रकार मयुर मांडलिक

मयुर मांडलिक नेवासा तालुका पत्रकार देशरत्न न्युज बातमी देण्यासाठी कॉल किंवा व्हॉट्सॲप मेसेज करा 8530101847

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे