दैनिक देशरत्न मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

अहमदनगरई-पेपरब्रेकिंग

सामुहिक अत्याचारात जळगावच्या दोघांना एमआयडीसी पोलिसांनी केली अटक

दैनिक देशरत्न न्युज प्रतिनिधी मयुर मांडलिक

अहमदनगर प्रतिनिधी (२१ नोव्हेंबर):-अनाथालयातील तरूणीवर शिर्डी येथील हॉटेलमध्ये कामाला असलेल्या तरूणांनी अत्याचार केल्याचे समोर आले आहे. एमआयडीसी पोलिसांनी जळगावच्या दोन तरूणांना अटक केली आहे.त्यांना न्यायालयासमोर हजर केले असता सखोल तपासासाठी बुधवार (ता. २३)पर्यंत पोलिस कोठडी सुनावली आहे.अहमदनगर शहरातील एका अनाथालयात राहत असलेली तरूणी रागाच्या भरात जुलै महिन्यात शिर्डीला निघून गेली होती. ती शिर्डी मंदिर परिसरात एकटीच राहत होती. तिच्या असहाय्यतेचा गैरफायदा घेऊन पाच जणांनी तिच्यावर अत्याचार केला. या तरूणीवर जिल्हा शासकीय रूग्णालयात उपचार सुरू आहेत. तिने दिलेल्या जबाबावरून पाच जणांविरूध्द येथील एमआयडीसी पोलिस ठाण्यात सामुहिक अत्याचाराचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.पोलिस अधीक्षक राकेश ओला, अप्पर अधीक्षक स्वाती भोर,उपअधीक्षक ग्रामीण विभाग अजित पाटील यांनी घटनास्थळाला भेटी देऊन तपासाबाबत मार्गदर्शन केले होते.सहाय्यक निरीक्षक युवराज आठरे यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोलिस उपनिरीक्षक दीपक पाठक या गुन्ह्याचा तपास करीत आहेत.शिर्डी येथे हॉटेलमध्ये काम करणाऱ्या तरूणांनी या तरूणीवर अत्याचार केल्याचे समोर आले आहे. हे तरूण जळगाव जिल्ह्यातील असून ते शिर्डीमध्ये राहत होते.त्यांनी गुन्ह्याची कबुली दिली असून त्यांना या गुन्ह्यात अटक करण्यात आले आहे. त्यांच्याकडे चौकशीसाठी न्यायालयाने २३ नोव्हेंबरपर्यंत पोलिस कोठडी सुनावली आहे. आरोपींचे नावे प्रसिध्द करण्यास मात्र पोलिसांनी नकार दिला आहे.इतर आरोपींचा शोध सुरू आहे.

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

दैनिक देशरत्न वृत्तपत्रा साठी संपूर्ण महाराष्ट्रातील प्रत्येक जिल्हात ,तालुक्यात आणि ग्रामीण भागात प्रतिनिधी नेमणे सुरू आहे. प्रतिनिधी म्हणून काम करण्यासाठी इच्छुकांनी खालील Register Now या बटनावर क्लिक करून रजिस्ट्रेशन फॉर्म भरावा.

पत्रकार मयुर मांडलिक

मयुर मांडलिक नेवासा तालुका पत्रकार देशरत्न न्युज बातमी देण्यासाठी कॉल किंवा व्हॉट्सॲप मेसेज करा 8530101847

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे