दैनिक देशरत्न मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

ब्रेकिंग

ग्रामसेवक वाघ भाऊसाहेब यांचा साईनाथ ग्रुप च्या वतीने सन्मान

बाळासाहेब पिसाळ

नेवासा-
हंडीनिंमगाव येथील कर्तव्यनिष्ठ अधिकारी म्हणून ओळख असलेले ग्रामसेवक वाघ भाऊसाहेब यांचा आज हंडीनिमगाव ग्रामपंचायती मध्ये साईनाथ ग्रुप हंडीनिमगाव चे अध्यक्ष श्री किरण जाधव,कुणाल पिसाळ,किरण गरड सोनू पिटेकर यांच्या वतीने सन्मान करण्यात आला,
हंडीनिमगाव या आपल्या कार्यस्थळी वाघ भाऊसाहेब यांचे ओळख ही कर्तव्यनिष्ठ ग्रामसेवक अधिकारी म्हणून आहे , वाघ भाऊसाहेब यांची बदली झाली आहे त्यामुळे आज हंडीनिमगाव ग्रामपंचायत व ग्रामस्थ यांच्या वतीने त्यांचा सन्मान करण्यात आला
या वेळी उपस्थित ग्रामस्थ यांनी ग्रामसेवक भाऊसाहेब यांना पुढील वाटचालीसाठी शुभेच्छा दिल्या, या प्रसंगी अण्णा पाटील जावळे(ग्रा.प.सरपंच),श्री शिवाजी जाधव(ग्रा.प.उपसरपंच),गणेश जावळे(ग्रामस्थ),ऍड.कल्याणराव पिसाळ,नितीन कांबळे (ग्रा.प.सदस्य),भीमा कांबळे(ग्रा.प.कर्मचारी),दादा कांबळे आदी उपस्थित होते

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

दैनिक देशरत्न वृत्तपत्रा साठी संपूर्ण महाराष्ट्रातील प्रत्येक जिल्हात ,तालुक्यात आणि ग्रामीण भागात प्रतिनिधी नेमणे सुरू आहे. प्रतिनिधी म्हणून काम करण्यासाठी इच्छुकांनी खालील Register Now या बटनावर क्लिक करून रजिस्ट्रेशन फॉर्म भरावा.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे