दैनिक देशरत्न मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

अहमदनगरब्रेकिंग

माजी,खासदार,तुकाराम गडाख यांचे निधन…!

सोनई प्रतिनिधी।नेवासा तालुक्यातील माजी.आमदार व नगर जिल्ह्याचे माजी.खासदार.तुकाराम गंगाधर गडाख पा.यांना शुक्रवार (दि. 2 डिसेंबर) रोजी रात्री 11.30 वाजता हृदयविकाराच्या तीव्र झटक्यांना दुःखद निधन झाले असून त्यांचा अंत्यविधी 12.00 वाजता पानसवाडी येथे होणार आहे.

माजी. खासदार. तुकाराम गंगाधर गडाख पा. यांच्या अकाली निधनाने नेवासा तालुक्यावरच नव्हे तर नगर जिल्ह्यात शोककळा पसरली आहे. गडाख हे तालुक्यातील ज्येष्ठ नेते स्व. मा आ मारुतराव घुले पाटील यांचा पराभव करून तत्कालीन नेवासा – शेवगाव विधानसभा मतदार संघाचे अपक्ष आमदार बनले होते. त्यानंतर ते तत्कालीन अहमदनगर दक्षिण लोकसभा मतदारसंघातून खासदार म्हणून निवडून गेले होते.

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

दैनिक देशरत्न वृत्तपत्रा साठी संपूर्ण महाराष्ट्रातील प्रत्येक जिल्हात ,तालुक्यात आणि ग्रामीण भागात प्रतिनिधी नेमणे सुरू आहे. प्रतिनिधी म्हणून काम करण्यासाठी इच्छुकांनी खालील Register Now या बटनावर क्लिक करून रजिस्ट्रेशन फॉर्म भरावा.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे